Nimetana na jamaa angu mmoja analala mika ana uume mdogo sana kwa ukisimaa ni inch 4 wakati ye kikawaida anajua inabid uwe inch6 so jamaa anahisi anaweza achwa na mke wake ......swali does the size of P*nis matter?
POST YOUR COMMENT BELOW :

Post a Comment

  1. The size does not matter, what mattets ni wewe mwenyewe kumuandaa vizuri mpnz wako na si kumparamia tu kwn sex is not all about kuingiza tu mashine!there are some steps which you're required to pass 1st

    ReplyDelete
  2. Swali hili wangejibu wanawake kwani ni wao tu wanaofahamu ni nini kinachowapata wakati wanatombwa.

    ReplyDelete
  3. Kila kitu katika mapenzi kina nafasi yake, mm nilikuwa simuridhi mke wangu nikasingizia size ya uume wangu. Lkn (japokuwa sikushauri ufanye hivyo) nilikuja kupata mtu wapembeni ambaye nilimuridhisa kila tulipokutana ndo nikagundua kuwa kujidharau ndo ilikuwa shida yangu na siku hizi namuridhisha. Jiamini.

    ReplyDelete
  4. I'm a girl and I say "size never matters"...you might own a "hummer" and still you won't know how to drive it, and you might own a "vitz or a mini cooper" and drive like a pro...so its all about how you "drive" and not about what kind of a "car" you own

    ReplyDelete
    Replies
    1. I like ua comment naweza kukuendesha

      Delete
  5. Kua na big pin na itumike vizuri yaAan hakimbii m2 to$mba

    ReplyDelete
  6. size inamata pia mwenzangu kuna raha gan kunawa kisha usile?!?! maandaliz n maandaliz tu ila mpango mzma tendo na tendo raha yake ktu kiingie ukiskie. ila nahc hta cc wanawake twatofautiana maumbile ndo maana waweza mridhisha huyu na ucweze mridhisha mwngne

    ReplyDelete
  7. wenye dudu ndg huwa mnakukuruka mno mpk inaboa yenyewe ukikatikia tu hcho nje

    ReplyDelete
  8. msiwe na kigugumizi bwana, nishajua wote mliotoa comment mpo bias. ishu ni atleast 6inch, unadhani ni kwanini wakati wa tendo inafika wakati binti ananyanyua miguu kisha anapiga makofi kwa miguu? paa paa paa. mi nilidhani ni mtu anatuchungulia dirishani. kumbe ni raha tu

    ReplyDelete
  9. Ni kweli waliotoa maoni ni wale wanaume wenye mboo ndogo na msichana ambae hajakutana na mboo kubwa. Ni vigumu kusifia mvua haijakunyeshea ila kiukweli mboo kubwa ni kila kitu, usiombe mkeo agundue tofauti hio hatatulia tena maishani. Na ndio maana kwa wakristo wanazuia onja onja kabla na baada ya ndoa ni kwa sababu ya kuficha siri hio na si suala la kiimani zaidi coz hata mfalme Daudi alikuwa na wake wengi.
    Ushuhuda ninao kwangu mwenyewe, mm ni size ya standard nadhani coz sijapima ila nasema hivyo coz toka nimeanza sex wanawake wote niliopitia hupenda usiachane na kusema ikitokea kutengana kwa sababu yeyote bs tuwe tunatombana tu vile mboo yangu ni size wanayotaka. Huwezi jua hilo mpaka uambiwe na wanawake. Kingine ni joto la mwili wako, ni muhimu sana, kuna wenye damu baridi na na moto. Wanawake wanapenda ile inayounguza ndani.

    ReplyDelete
    Replies
    1. I'm a girl, n again I say, size doesn't matter...hiyo kubwa kama hujui kuitumia it means nothing

      Delete
  10. Mboo kubwa ndio dili coz ikimuingia tu mwanamke unaona kweli kuna kitu cha tofauti kimemuingia na sio kumtia mwenzio shombo wakati kula hali

    ReplyDelete
  11. Ukweli wa mambi ni kwamba "SIZE DO MATERS".Nilishawahi fanya tathimini ya jambo hili kwa kuwauliza marafiki zangu wa kike ambao huwa atufichani mambo ya ndani kwani tunajaribu kuelekezana mengi ili tuwe angalau na ukamilifu fulani nadani ya mapenzi.Wengi wao walinambia size do matters kwani average waliokuwa wakionyesha kwa kutumia urefu wa vidole vyao na viganja hufikia inch sita na zaidi,mwingine alishakuwaga na bwana ambae alikuwa amejaliwa,alipomuacha baadae ilibidi amrudie kwa sababu hakupata ile size ambayo ilikuwa inamfikisha pale atakapo,wastani urefu wa uume uwe nchi sita ama tano na nusu ukiwa umesimama,chini ya hapo inaweza ikawa ni tatizo.baada ya size ndipo huja hoja ya the way unavyoshughulika,nalijua hili sana kwani hata mie yalishanitokea,Ishu ni namna gani unawasaidia wenye size ndogo???

    ReplyDelete
  12. mi sidhan kam size ina mata saana.coz my man anayo ya kawaida sana lakin anavoizungusha na umaridadi wakat wa kuingiza na kutoa bas mi taaban.unaweza ukawa na kitu kuubwa alaf ukawa wakimbiwa na wanawake kwa kusababisha maumiv tu.

    ReplyDelete
  13. Mboo kubwa ujue kuitumia na Mboo ndogo ujue kuitumia... Ili kila mmoja wapo alidhike katika suala zima la SEX.. Www.facebook.com/ahmedchaurembo

    ReplyDelete
  14. anaesifia mboo ndogo atulie hapo hapo tena km
    umeolewa ucthubutu kutoka nje. jaman mboo kubwa tam hasa mpz mnae aminiana hlf ikawa bila maganda mmmmh kuna sehem ikifika zinakuwa km zinavutana hvi eeeh balaaa utam wake

    ReplyDelete
  15. kweli kwani nlikokula sijawah kuona ila waweza kutana na kitu waweza piga makofi kinameza me nimevishwa pete ila yule dada ni kiboko kwa kweli
    hasikii kitu ila alivyoinama tu ndo nkajua pini kubwa ndo mpango

    ReplyDelete
  16. size indeed materz n pia ujuzi.. Small mbo inaweza ikawa afordable kwa pusy ndog, bt then that smal ikikutana na bg pusy atakua amezngua hatomridhsha ata awe fundi vp..kwel bg mbo ina advantage, kwenye smal pusy anaeza ingza nuxu, na big pusy akaingza yote..sasa we mwenye ndogo ukienda kweny kubwa si utachekesha umati.

    ReplyDelete
  17. huu ni ushamba tu.

    ReplyDelete
  18. hhhhh leteni maujuzi madem.....nyie ndo wakweli!!!

    ReplyDelete
  19. Kuwa na mboo ndogo c tatizo kama atajua kuitumia. Maandalizi ndio mpango mzima. Na mboo tamu ni ile ya saizi ya kati ikiingia unajua kitu kimeingia. Sio mboo kubwa ikiingia mpaka kuma inawaka moto. Kikubwa maujuzi sio wanaume wengine wanaparamia tu. Jamani huwa mnatuumiza wapenzi wenu maana ukitoka pale kuma km imetiwa viwembe. mboo saizii ya kati mpango mzima ila utundu muhimu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahaha...yani wewe ndio umeongea point...mijitu mingine inaona sifa kuwa na midude mikubwa na hata kuitumia hawajui, wao wanafikiria kuingiza tuu na kuanza kuchimba utafikiri wanachimba barabara ya kwenda china... matokeo yake wana sababisha majeraha badala ya raha...kitu zaizi ya kati ndio mambo yote

      Delete
  20. mbooo kubwa ndo mpangooooooo

    ReplyDelete
  21. mboo kubwa ndo habari yao hapa mjin

    ReplyDelete
  22. Wandugu, wacheni kuhangaika zaize zote ziko poa na zinanya kazi ifaayo na yenywe kuleta utamu unaohitajika, sema tu , too small less than 4 inch na too big more than 6 inch, its a problem. Kwani pia zaiz zote zaweza kuwa bora na sahii, sababu tu ni kuwa ile mashine ya mwanamke yaweza kujiregulatye kulingana na unachoingiza pale, lakin regulation hii pia ina kikomo, tunapoongelea kubwa zaidi

    ReplyDelete
  23. Mboo kubwa pia iwe na mtu anaejua kuitumia ama kwa hakika mpenzi wako atahadithia wenzake

    ReplyDelete
  24. nyote feki,yule alie patiana ndogo ndie aliye patiana kubwa kwa hivyo zote zi tamu inategemea unapenda gani

    ReplyDelete
  25. Huyo anaetaka mboo kubwa anitafute mimi sjisifu nina mboo ina urefu wa inch 10.5 na unene 3"hivyo basi sjawahi kuinjoi sex coz kila nikichukua dem tukivua nguo tu akiona anaanza kupiga mayowe na wengine tu ikiingia anaanza kubleed.call 0764666666

    ReplyDelete
  26. im suzan i need a man who can really fuck me hard. just e-mail me at suzanmorice@gmail.com

    ReplyDelete
  27. Hey'suzan chek me out am here 4 ya gal.....

    ReplyDelete
  28. Mboro kubwa au ndogo sio hoja, ni jinsi unavyomkuna vilivyo. Ila kwa upande mwingine uboo usio mkubwa sana unakuna kuma vilivyo ndio maana inasemekana mboro kubwa ndio yemyewe ila hata Kama una mboo ndogo, ujuzi wa kutomba vizuri Kama unao basi huo ndio mpango mzima, tomba inavyotakiwa.

    ReplyDelete
  29. Yeah its godo idear but the issue pale ni umalaya tu ndo unaosumbua watu hivi umbile lilowekwa na mungu pale lawezaje geuka nakuwa umbile la hasara kimsingi yatafakarini matendo yenu kwanza ndipo mtakapo baini kua maumbile yote nimali nakila mwanamke atajivunia kwa alichojaliwa kupata lakini kwa mtindo waonjaonja utamaliza mabucha wakati the same nyama nawewe uliebahatika kupata mwenz wako kwanini uhangaike tulia naulichonacho ulemaisha kwaivo ndugu zangu umalaya tuuache.

    ReplyDelete
  30. Napenda mbokubwa ninyonye then nifirwe mi ni men very handsm niko arusha email me lotomonoki@yahoo.com

    ReplyDelete
  31. Mimi niko apa Marekani. Kisha kusoma izi comments, nafikiri kwamba debates kama izi lazma ziingizwe ata ma kanisani, zikiwa modulated sababu zinausu watu wote, washimbe, ma couples, Malaya, wapagani, ila na wakristu pia. alexnyabit@yahoo.fr

    ReplyDelete
  32. Mboo mboo kuma kuma chamsingi ujue kutomba hapa akuna hoja.

    ReplyDelete
  33. haijashi ukubwa wala udogo zoteni mboo tu

    ReplyDelete
  34. Me Napenda Mwanamke Anaependa Kutombwa Na Kufrwa Awe Msaf Mstarabu Aspende Pesa Maana Me Cna Bado Nko Chuo Na Mwanamke Anaependa Kunyonywa Mwal Mzma Mpaka Mkundu Me Napenda Mapenz But Cjawah Kumpata Mwanamke Kama Huyo Nmpe Zawad Ya Mapenz Na Pia Awe Anapenda Kupga Kelele Sana Wakat Namnyonya Kuma Na Mkundu Ntapagawa Kwel Kama Yupo Humu Mwenye Cfa Hzo Na Mwenye Umr Ucopungua23 Na Ucozd40 Antafute Me Nna26 Atafurah Mwenyewe My Number0763311010 Au 0712186364 Njoo Dada Au Mama Nkusahaulshe Shda Ntakuheshmu Na Ku2nza Cr Vzr Ok.

    ReplyDelete
  35. MIMI UUME WANGU MDOGO LKN NASAIDIWA NA FANI YANGU YA MAANDALIZI

    ReplyDelete
  36. NATOMBA MWANAMKE MWENYE LIKA LOLOTE MPAKA ALIZIKE WAMAMA WADADA NINA MBOO NNCHI 7 UNENE NNCHI 2 KUBWA INA MISULI MINGI NIPO DAR NAPENDA KUNYONYA KUMA NA KUCHEZEA KUMA KUNYONYA MAZIWA PIGA AU TUMA SMS AU 0657537105 MIMI KIJANA NIPO DAR MSAFI NA SINA MWANAMKE WA KUTOMBA NINA MAZOEZ

    ReplyDelete

 
Top