Ujio wa Obama:Hivi Ndivyo Anavyolindwa

 Raisi wa Marekani anaetarajiwa kuja Tz hivi karibuni ulinzi wake utakuwa Hivi...Atakuja na watu Mia Saba..Wakiwemo walinzi ...inavyosemekana tayari wengine washaingia nchini kimya kimya kuangalia usalama




Angali Video Mpya ya Rapper Rosa Ree Anayewakilisha Tanzania Vyema

Bonyeza Play


Tupe Maoni Yako

Post a Comment

Iposiku vibaraka wote wanao usaliti utaifa na uzalendo wetu wata tubu wao pamoja na vizazi vyao..nyie tusalitini tu kwa kutuuzia mali zetu huku sisi tukibaki maskini

Hana lolote Marekani kasikia imegunduliwa gesi na mafuta Tanzania ndio anakuja sasa, akiwa na uhakika baada ya hapo mtapandikizwa vita za kidini na kikabila kama Kongo na kwingineko ili aweze kuchota wese kwa urahisi... hilo si la kufurahia ni ukoloni mamboleo.com

Huyo jamaa ankuja kucheki na mjinga wake!!!jk atamfuata airport but ye akiendaga marekan anapokelewa na waziri!!!!MAJANGA HAYA,,,TUFUNGUKENI MACHO WA TZ!!!!

[blogger]

MKRdezign

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget