22 Jun 2013

PICHA:BOB JUNIOUR AKIPOKEA KICHAPO CHA MWIZI BAADA YA KUIBA



Bob Junior ameshare picha hizi kwenye ukurasa wake wa Facebook na kuandika: Kwa Dizaini hii lazima nirudi kwetu K………..Aaaaah Maisha Haya Ya Bongo?,,,,COMING SOON Huu Mzigo…1 Love.

Install Application ya Udaku Special Uweze Pata Habari Kirahisi Zaidi
=>BOFYA HAPA KUINSTALL/DOWNLOAD

Share:
Weka Maoni yako Hapa

2 comments:

  1. nahisi itakuwa nzuri salut shaobaro president

    ReplyDelete
  2. KUMA NYIE.. KUANZIA LEO SISINGII TENA BLOG HII.. KUNA BLOG ZA UKWELI ILA SIO HII.. KUMA NYIE..!!!

    ReplyDelete


Popular Posts

Matangazo

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger