PICHA:BOB JUNIOUR AKIPOKEA KICHAPO CHA MWIZI BAADA YA KUIBA



Bob Junior ameshare picha hizi kwenye ukurasa wake wa Facebook na kuandika: Kwa Dizaini hii lazima nirudi kwetu K………..Aaaaah Maisha Haya Ya Bongo?,,,,COMING SOON Huu Mzigo…1 Love. comments
TUMA NENO "UDAKU" KWENDA NUMBER "15678"
KUPATA BREAKING NEWS ZA UDAKU KWENYE SIMU YAKO

2 comments:

  1. nahisi itakuwa nzuri salut shaobaro president

    ReplyDelete
  2. KUMA NYIE.. KUANZIA LEO SISINGII TENA BLOG HII.. KUNA BLOG ZA UKWELI ILA SIO HII.. KUMA NYIE..!!!

    ReplyDelete