Ikiwa ni wiki chache toka kesi ya video vixen Agnes Gerald a.k.a Masogange ya kutuhumiwa kusafirisha dawa za kulevya kuisha kwa kulipa faini nchini Afrika Kusini na kuwa mtu huru, hatimaye jana Jumanne amerejea nyumbani Tanzania
Udaku Special
Kupitia Instagram jana Agnes alipost picha (hapo juu) akiwa uwanja wa ndege na kuandika “am cmng homeeeeeeeee”.


Mwishoni mwa mwezi uliopita (September) mrembo huyo aliachiwa huru pamoja na mdogo wake Melissa Edward ambaye mahakama ya Kempton ya jijini Johannesburg, Afrika Kusini ilimuachia huru baada ya kukosa ushahidi wa kumtia hatiani.
ly Blog

TOA MAONI YAKO:

Post a Comment

  1. Aje akauze mkundu.

    ReplyDelete
  2. Dili za unga sasa ngumu watafirwa sana mbona ili kukeep status zao hapa mjini.

    ReplyDelete
  3. Wangemfunga tu mtoto laana huyo,anasambaza madawa ya kuharibu wengine duniani,amerudi tayari tayari kusambaza VVU kwa kasi mpya,ari mpya na nguvu mpya!

    ReplyDelete
  4. Dili zimejamba,sasa atakuwa anatembea na mboo matakoni imezama. Kumalamamaake!

    ReplyDelete
  5. Huyu ni mjasiriamali ana madolari kibao anayawekaga instagram. amesafiri kwenda nje ya nchi mara 40.mpaka waz.mwakiembe alistaajabu.

    ReplyDelete
  6. HUYU LAZIMA SERIKALI IMKAMATE TENA APATE KUSEMA NANI ALIEMPA MADAWA,SABABU KILA SIKU SERIKALI WANAPIGA KELELE NA WAUZA UNGA TUONE KAMA KWELI WANAYOYASEMA AU MKWALA TU WANAPIGA KELELE NA WAUZA UNGA WANAWAJUWA WANAWAFUGA WENYEWE KISHA WANAWAACHIA WAENDELEE KUUWA WATU

    ReplyDelete
  7. Mwachen Agnes wangu bwana

    ReplyDelete
  8. leta mkundu huo niukamue mavi yote wewe masogange dola elfu 3 kwa mabao matano kwa week nzima kila siku kama uko tayari nitafute

    ReplyDelete
  9. kama anataka pesa aje kwangu nitampa anazotaka ila mm anipe kulipovimbanyuma

    ReplyDelete

 
Top