11 Jan 2017

Emanuel Mbasha Aomba Mungu Amfanyie maajabu Apate Mke Mwingine


Emanuel Mbasha ameandika haya baada kukutana na Masanja akiwa na mke wake.

Embasha - "Bahari beach batani kidogo Masanja na wake ila mie peke yangu duuu Mungu Fanya Muujiza.siitaji ushauri "


Install Application ya Udaku Special Uweze Pata Habari Kirahisi Zaidi
=>BOFYA HAPA KUINSTALL/DOWNLOAD

Share:
Weka Maoni yako Hapa

0 facebook:

Post a Comment


Popular Posts

Matangazo

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger