Rosa Ree: Wasanii wa Hip Hop Wananitaka! (Video)

MKALI wa Muziki wa Hip Hop Bongo, Rosa Ree kwa mara ya kwanza amefunguka kuwa, kuna wanamuziki wengi wa Hip Hop wanamtaka kimapenzi kupitia Global TV Online. Rosa Ree anayebamba na Ngoma ya One Time alisema kuwa, kwa sasa hana uhusiano na mwanaume yeyote japo kuna wakali kibao wa Muziki wa Hip Hop wamekuwa wakimtaka kimapenzi.

 “Nilishawahi kutongozwa na wasanii wenzangu wengi tu lakini kikubwa sitaki kuingia katika uhusiano kwani naamini kuwa na mtu unayemtaka ni mipango ya Mungu na siku ikitokea nitakuwa naye,” alisema Rosa Ree ambaye pia ni memba wa Lebo ya The

Industry. Tazama Video:
Stori: Credit to Andrew Carlos


Angali Video Mpya ya Rapper Rosa Ree Anayewakilisha Tanzania Vyema

Bonyeza Play


Tupe Maoni Yako

Post a Comment

Diamond pia anakutaka

[blogger]

MKRdezign

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget