19 Mar 2017

Mengi Naye Ashindwa Kujizuia Kwa Haya ya Leo..Asema Haya kuhusu Washauri wa JPM


Mengi Naye Ashindwa Kujizuia Kwa Haya ya Leo..Asema Haya kuhusu Washauri wa JPM


Install Application ya Udaku Special Uweze Pata Habari Kirahisi Zaidi
=>BOFYA HAPA KUINSTALL/DOWNLOAD

Share:
Weka Maoni yako Hapa

2 comments:

  1. BASHITE AMERUKWA NA AKILI...BASHITE WEKA VYETI MEZANI

    ReplyDelete
  2. Stress mbaya!!
    Bashite inamtesaaa!!
    Daudi is doomed

    ReplyDelete

Total Pageviews


Popular Posts

Matangazo

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger