18 Mar 2017

Polisi Wadaiwa Kumsaka Mange Kimambi. Latolewa Agizo la Siri Kwa Vituo Akionekana Akamatwe!

Katika hali inayoonesha kuwa taarifa zinavuja kwa kasi na ishara kuwa Mange anakubalika kwa watu wengi hata ndani ya system, Jana Mange amepost waraka anaodai kutumiwa na mtu toka ndani ya system.

Waraka huo ulioandikwa siri unaelekeza baadhi ya maofisa wa mikoani kutoa taarifa haraka iwezekanavyo kwa vyombo husika pindi atakapoonekana maeneo ya mipakani ili akamatwe na kujibu kesi zinazomkabili....

Mange Kimambi amekuwa mstari wa mbele kuikosoa serikali hii na mambo mbali mbali katika jamii....

Install Application ya Udaku Special Uweze Pata Habari Kirahisi Zaidi
=>BOFYA HAPA KUINSTALL/DOWNLOAD

Share:
Weka Maoni yako Hapa

3 comments:

  1. Ovyooo, mkitetewa akamatwe, mkikaliwa kimyaa mnaugulia. Mbona hawajakamatwa wasio na colofications ofisini!! Wamefukuzwa wazazi wetu wasio na mtetezi. Ukabila tu

    ReplyDelete
  2. Ovyoooo siyo kweli kama atafutwe kama Tanzania labda wanaweza shindwa lakini siyo America kwasababu wanajuwa wapi anaishi is just second watakuwa wameisha mkamata, bado hajataka kumkamata.

    ReplyDelete


Popular Posts

Matangazo

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger