• Hot Topic

    20 Mar 2017

    Zitto Awashauri Wanahabari Kugomea Kutoa Habari za Serikali


    Zitto afunguka haya hapa chini baada ya kauli ya Magufuli leo


    Mdau una Maoni Gani?

    2 comments:

    1. Na hizi njaa?
      Sijui

      Lakini katika watu wataikomboa hii nchi ni wanahabari watakaojitolea kwa dhati. Wabunge. Wanasheria. Police imani nao ilokwisha long time.

      Sasa nimeelewa why mkulu huwasifia kuwa police wanawajibika 100% kumbe kwa kuwa hawafati taratibu za kazi yako Bali wanayoamrishwa na mwenye nchi?!!

      Vote no the presidaa###

      ReplyDelete
    2. Angry Face .. wewe kumbe ni duji. Makonda anafanya kazi nzuri na ameanzisha vita kubwa haya yote tuliyategemea. na yanatokea.. Endela Makonda. Hapa Kazi Tu. wakwite bashite au shite au bite yote ni yako na ni Poa tu....Hatutetereki na Vita Hii. Hubiri mpaka upasuke watu watakusikia usiku watalala asubuhi siku mpya na kazi endelea.

      ReplyDelete


    Mapenzi

    Hot Gossip

    Siasa