20 Mar 2017

Zitto Kabwe Atoa Kauli Tata Baada ya Magufuli Kushindwa Kumtumbua Makonda Leo...!!!





Install Application ya Udaku Special Uweze Pata Habari Kirahisi Zaidi
=>BOFYA HAPA KUINSTALL/DOWNLOAD

Share:
Weka Maoni yako Hapa

5 comments:

  1. Wewe Rudi kwenu Tuachie Makonda wetu anafanya kazi nzuri na ameanzisha vita kubwa haya yote tuliyategemea. na yanatokea.. Endela Makonda. Hapa Kazi Tu. wakwite bashite au shite au bite yote ni yako na ni Poa tu....Hatutetereki na Vita Hii. Hubiri mpaka upasuke watu watakusikia usiku watalala asubuhi siku mpya na kazi endelea. Za Kigamboni utazirudisha. Dar Mpya ya Makonda utaiona hivi hivi inabadilika. wala hashituki na kelele za Vifaranga mwewe akipita.

    ReplyDelete
  2. Wewe Rudi kwenu Tuachie Makonda wetu anafanya kazi nzuri na ameanzisha vita kubwa haya yote tuliyategemea. na yanatokea.. Endela Makonda. Hapa Kazi Tu. wakwite bashite au shite au bite yote ni yako na ni Poa tu....Hatutetereki na Vita Hii. Hubiri mpaka upasuke watu watakusikia usiku watalala asubuhi siku mpya na kazi endelea. Za Kigamboni utazirudisha. Dar Mpya ya Makonda utaiona hivi hivi inabadilika. wala hashituki na kelele za Vifaranga mwewe akipita.

    ReplyDelete
  3. aKILI MALI. mAKONDA WENU KWA VIPI. sOMA UJIWLIMISHE BADALA YA KUJIAIBISHA KUBUGUJA MANENO BILA KUKIJUA UNACHOKIONGEA.MJINGA HAFUNDISHIKI MPAKA AELIMISHWE. KWA SASA ELIMU NI TABU.

    ReplyDelete
  4. ANRY...ANGRLY...ANGRY FACE. HUONI KANI HATA KUWEVYE FWEZI BUKU AU KILETWITA.

    ReplyDelete
  5. ANRY...ANGRLY...ANGRY FACE. HUONI KANI HATA KUWEVYE FWEZI BUKU AU KILETWITA.

    ReplyDelete

Total Pageviews


Popular Posts

Matangazo

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger