IMEFICHUKAA..Mkuu wa Mkoa wa Morogoro Aaanika Kila Kitu Kuhusu Kujiuzulu kwa Said Meck Sadiki..!!!


Aliyewahi kuwa Mkuu wa Mkoa wa Morogoro, Stephen Mashishanga amesema mkuu wa mkoa wa Kilimanjaro aliyejihuzulu, Saidi Meck Sadiki amesoma upepo na kuona hawezi kuendana na  kasi iliyopo.

"Hoja ya umri mkubwa haina mashiko sana kwani wapo viongozi wenye umri mkubwa kuliko wake ambao ama waliendelea au wanaendelea kulitumikia taifa," amesema.

Mashishanga in mmoja wa wanahisa wa Benki ya CRDB anayehudhuria mkutano mkuu wa 22 unaoendelea Jiji Arusha.


Angali Video Mpya ya Rapper Rosa Ree Anayewakilisha Tanzania Vyema

Bonyeza Play


Tupe Maoni Yako

Post a Comment

kama kasema ivo uyo jamaa anatafta kiki tu nayeye baada yakuona wakuu wamikoa wawili tu ndio wajulikana, makonda na gambo, nayeye anajitaftia umaarufu kwa said meck sadik

[blogger]

MKRdezign

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget