17 Jul 2017

NIKIONA Chupi tu Jogoo Anawika Nifanyaje Kupata Dawa?

Mimi ni mwanaume rijari nimekamilika kila idara,ila nikiwaona mademu wakikaa Vibaya na kuonyesha makufuli au akiwa amevaa suruali alafu ainame bahati mbaya kufuli ionekane basi jogoo langu linawika na linahitaji na siku hiyo lazima nitafute demu hata kama ni malaya  je wapi ntapata dawa ya kutuliza huu mzukaa?



Install Application ya Udaku Special Uweze Pata Habari Kirahisi Zaidi
=>BOFYA HAPA KUINSTALL/DOWNLOAD

Share:
Weka Maoni yako Hapa

2 comments:

  1. NENDA KANISANI

    ReplyDelete
  2. WEWE NI PUNGUANI MKUBWA ULIYELELEWA VIBAYA NA WAZAZI WAKO UNAHITAJI PSYCHOLOGIST HARAKA SANA KABLA HAUJAENDA JELA MIAKA 30 AU KUFUMANIWA NA MWANAMKE WA MTU NA WATU WAKACHUKUA SHERIA MIKONONI MWAO WAKAKUMALIZA

    ReplyDelete

Total Pageviews


Popular Posts

Matangazo

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger