13 Mar 2018

Ndoa ya Shilole na Uchebe Matatani..Uchebe Afuata Nyayo za Zari Kwa Kupost Ua Jiusi


Kupitia Ukurasa wa Instagram @uchebe1 apost Ua Jeusi kuashiria Hakuna Usalama wa Ndoa Yao.. Sambamba na Hilo Kumekuwa na Maneno /Rumors za hapa Na pale Kuwa wameachana... Vyanzo vyetu vinaendelea kuchimba Kuhusu Ndoa Hii... Kama ipo au Ishakufa.

Install Application ya Udaku Special Uweze Pata Habari Kirahisi Zaidi
=>BOFYA HAPA KUINSTALL/DOWNLOAD


Tazama Jinsi Rosa Ree na Emtee Walivyoshtua Watu...Huwezi Amini:

Share:
Weka Maoni yako Hapa

Total Pageviews


Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger