13 Jun 2018

Rais wa Simba, Manara wavurugana kuhusu kocha

Kaimu Rais wa Simba Salim Abdallah maarufu kama ‘Try again’ amepishana na ofisa habari wake kuhusu suala la kocha mkuu wa klabu hiyo Pierre Lichantre kama bado yupo au anaondoka.

Baada ya Lechantre kutoa kauli ambayo inaashiria hana maisha marefu Simba, ofisa habari Haji Manara amesema haoni nafasi ya kocha huyo kubaki kuendelea kuifundisha Simb.
Kwa upande wa Kaimu Rais wa Simba Salim Abdallah amesema kocha bado yupo ndio maana alikuwepo kwenye tuzo: “Kocha yupo ndio maana yupo hadi kwenye tuzo, ataondoka kwenda likizo baada ya mashindano kumalizika

Install Application ya Udaku Special Uweze Pata Habari Kirahisi Zaidi
=>BOFYA HAPA KUINSTALL/DOWNLOAD


Tazama Jinsi Rosa Ree na Emtee Walivyoshtua Watu...Huwezi Amini:

Share:
Weka Maoni yako Hapa

Total Pageviews


Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger