Loading...

2/15/2014

YAANI SIKU HIZI UKIGUSA TU UMEPEWA BILA SHIDA..

Jaman wana , mwenzenu nashangazwa na tabia za dada zetu wa leo. Nakumbuka miaka ya nyuma kukubaliwa ilikua shughuli, utahangaika mpaka ukome, tena akikubali unakua na kazi ngumu ya kumshawishi hadi akuvulie chu..
Kwa mwanamke wa leo sasa, hatongozwi ila anabanduliwa kirahisi bila hata kumdanganya kitu yaani ukipata nafasi ya kutoka nae out na kumpa vibia viwili vitatu kwisha kazi unaua siku hiyo hiyo. Si mke wa mtu wala asiyeolewa. Hadi tunajiuliza au mnangoma ndo mnataka mtuambukize?? Kunanini hapa wadau au mtausingizia tena utandawazi? Jirekebisheni bhana, msikubali haraka haraka Bana....
Loading...
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

18 comments:

  1. Hizo bia mbili labla mkewako ambaye anatomnwa na rafiki zako bila ww kujua.

    ReplyDelete
  2. So what????katombwe wewe sasa

    ReplyDelete
  3. wameelimika 2ko kiditar zaidi kama unaona kuwapa bia mbili tatu ni ukahaba chonga ya kwako wa2 wawe wanahangaika kukutongoza na kuwavulia chupi wahangaike

    ReplyDelete
  4. Huyo jamaa hapo juu naona sio mzima,anakataa kua wanawake hawatombwi kwa bia2!? Nahisi ni mgeni hapa muini atuulize watoto wa jiji tumpe habari, ukiwaa na buku 10, unatomba wanawake watatu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Pia na pia na we kufirwa. Kumanina

      Delete
  5. Labda wake zenu na dada zenu ndi wsnatombwa kwa bia mbili,heshim wanawake makalio wewe kumbuka unaposema mwanamke including ur mom,try to respect. All women ni nama zetu mbona nyie mnakuwa mashoga hatusemi,

    ReplyDelete
  6. we admin uko ka chiz mbona hulalamik kuwa zaman kulikuwa hakuna cm zamkonon ila cku hzi zpo fara ww

    ReplyDelete
  7. Labda mama yako na dada zako nyoko ww

    ReplyDelete
  8. Hata siku hizi we uliyeandika hii story ukipewa bia moja unafirwa bila hata mate.

    ReplyDelete
  9. sasa kwani unapotongoza unataka nini? Si upewe? Sasa mbona unapewa unalalamika

    ReplyDelete
  10. Jamani,umeshasema zamani,unataka iwe sawa na sasa?watu wamekuwa waelewa siku hizi,unaeleza shida zako watu wanakusaidia tena bila kupoteza muda,unalalamika nn?,kama vp katongoze mwinde huko fala ww

    ReplyDelete
  11. SAsa wewe uangali, alama za nyakati, siku hizi pesa yako tu yaani mshiko kwanza penzi baadae, imekua biashara kwanza, na ukingia kavu kavu tu imekula kwako ngoma, unapewa virusi ukangaike navyo, akili kumkichwa, hujui dunia ya leo, wote ni sawa tu, hakuna cha mwanamme au mwanamke, ukitaka kuwa Lady boy au jike dume au dume jike, ni pesa yako tu, ni kwamba mwanamme akitaka uwanawake haya, na mwanamke akitaka uwanaume haya pesa yako tu wabadilishwa, sasa chunga sana nenda na alama za nyakati, ulimwengu kwisnei kwa mambo ya ajabu,

    ReplyDelete
  12. tunafanya hivo cz hatanyie mmeshika nafac zetu so tumekua wengi, mmekua mashoga nanyi mnataka kuolewa, mnachukua wanaume zetu ili wawafile. hamuoni nyie ndo mnashangaza zaid? nenda kafilwe kuma wewe

    ReplyDelete
  13. hahhahhhahhahha

    ReplyDelete
  14. kumanina zenu wote mnaotombwa kwa bia 2..

    ReplyDelete
  15. NINAOMBA UNITAFUTE NIMEJIPANGA KIUCHUMI NA KIMAPENZI NAOMBA MAPENZI NITAFUTE-0752238295 NINAMANISHA ASANTE

    ReplyDelete
  16. bola wewe unaefirwa kwa bia2

    ReplyDelete
  17. Jaman m nackia burudan tu, ukiwa na vocha ya jelo nagawa tu, nimepewa bure,yaan mtaj niukalie wakat no money mtuache tuhongweeeeee!

    ReplyDelete

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger