Albadiri iliyosomwa Imeanza Kufanya Kazi Yake

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA


 Watu Bwana , Huku Mitandaoni pamechafuka zikuonyesha Baadhi ya Picha Baadhi nimekuwekea hapa zikionyesha eti ndo baada ya Albadiri kusomwa


Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad