16 Apr 2018

Huu Hapa Ujumbe wa Makonda kwa Lulu "Kumbe Wanaokuombea Mema Wako Wachache"

Huu Hapa Ujumbe wa Makonda kwa Lulu "Kumbe Wanaokuombea Mema Wako Wachache"
Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam, Paul Makonda amemtakia heri ya siku ya mfanano wa kuzaliwa Elizabeth Michael (Lulu) huku akimwambia kuwa wanaomuombea mema wachache ila wenye nyuso za huzuni ni wengi.

Makonda ameeleza kuwa kwa kuwa Mungu ametenda basi watakuja na nyuso za furaha japo hazina mahusiano na mioyo yao.

RC Makonda ametoa ujumbe huo leo, Kupitia ukurasa wake wa Instagram ameandika;

Kumbe wanaokuombea mema wako wachache ila wenyenyuso za huzuni wako wengi japo hawamaanishi. Na kwakua Mungu ametenda basi watakuja tena na nyuso za furaha japo hazina mahusiano na mioyo yao. Kwakifupi hii ndiyo dunia ambayo Mungu amekuongezea tena mwaka wa kuishi. Happy birthday mwanangu

Install Application ya Udaku Special Uweze Pata Habari Kirahisi Zaidi
=>BOFYA HAPA KUINSTALL/DOWNLOAD


Share:
Weka Maoni yako Hapa

0 facebook:

Post a Comment

Total Pageviews


Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger