11 Jul 2018

Afande Sele afunguka ishu ya kumng’oa ubunge Sugu na Professor J (Audio)

Mkongwe wa muziki nchini Selemani Msindi ‘Afande Sele’ amesema anajipanga kumng’oa Joseph Mbilinyi ‘Sugu’ katika jimbo la uchaguzi Mbeya mjini mwaka 2020. Afande Sele ambaye alihamia CCM akitoka ACT Wazalendo, ameuambia mtandao wa Habari Leo kwamba, anaona namna Sugu alivyojineemesha na fedha za uongozi huku akiacha jimbo lake halina maendeleo yoyote.

VIDEO:



Install Application ya Udaku Special Uweze Pata Habari Kama Hizi Kirahisi Zaidi
=>BOFYA HAPA KUINSTALL/DOWNLOAD
Weka Maoni yako Hapa

0 facebook:

Post a Comment

Nafasi za Kazi

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger