Haji Manara Amuangukia Rostam Aziz Kuisaidia Yanga "Yanga Hali Zao ni Taabani Sana Njoo Kwenye Mpira Au Wewe Yanga Jina"

Haji Manara Amuangukia Rostam Aziz Kuisaidia Yanga "Yanga Hali Zao ni Taabani Sana Njoo Kwenye Mpira Au Wewe  Yanga Jina"
Muda Mchache baada ya Rostam Azizi kusema kuwa yeye ni shabiki wa timu ya yanga wakati alipoulizwa na Rais John Pombe Magufuli msemaji wa timu ya simba Haji Manara amemuomba Rostam kuwasaidia Yanga kwani wapo kwenye wakati mgumu wa kifedha.

Kupitia ukrasa wake wa instagram Manara  amesema hali ya Yanga ni taabani  na kumshawishi kuingia kwenye mpira ili awaokoe watani wao wa jadi.

''Sasa Shekh Rostam kwa kuwa umedeclere leo mbele ya bwana mkubwa kuwa ww ni Yanga na hali zao ni taabani sana kiasi cha kumlilia mtu aendelee kuwaongoza!! Hebu njoo huku kwenye mpira basi, au ww Yanga jina tu !
Na walivyo na njaa ukiingia tu unaanza kulipa madeni kama yote na mishahara!!
Nategemea povu la kufa mtu toka Mbuteni''


HABARI HIZI ZINAPATIKA UDAKU SPECIAL APP BONYEZA HAPA UWE NAYO KWENYE SIMU YAKO

Loading...

Haji Manara Amuangukia Rostam Aziz Kuisaidia Yanga "Yanga Hali Zao ni Taabani Sana Njoo Kwenye Mpira Au Wewe Yanga Jina" Haji Manara Amuangukia Rostam Aziz Kuisaidia Yanga "Yanga Hali Zao ni Taabani Sana Njoo Kwenye Mpira Au Wewe  Yanga Jina" Reviewed by Udaku Special on November 13, 2018 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.