Je Kuna Ukweli Kuwa Wanawake Weusi ni watamu kuliko weupe?



Mara kwa mara nimekuwa nikisikia watu wakisema wanawake weusi ni watamu kuliko weupe, hili lina ukweli wowote? Wakuu kuna mwenye kufahamu ukweli kuhusiana na hili atujulishe.


Karibuni tujadili hapa chini:

HABARI HIZI ZINAPATIKA UDAKU SPECIAL APP BONYEZA HAPA UWE NAYO KWENYE SIMU YAKO

Loading...

Je Kuna Ukweli Kuwa Wanawake Weusi ni watamu kuliko weupe? Je Kuna Ukweli Kuwa Wanawake Weusi ni watamu kuliko weupe? Reviewed by Udaku Special on November 06, 2018 Rating: 5

2 comments:

  1. Enter your comment...Ndio ni Kweli wanawakE weusi ni watamu zaidi kuliko weupe

    ReplyDelete

Powered by Blogger.