8 Nov 2018

Kutana na Alhaji Shariff Simba Mkongwe Katika Tiba Asilia Kutibu Magonjwa Mbali Mbali


KUTANA NA ALHAJI SHARIFF SIMBA MATILAANGA KUTOKA KANDA YA KATI NI MKONGWE KATIKA TIBA ASILIA KWANI ANACHO KIPAJI CHAKUTIBU MAGONJWA MBALIMBALI

NA ANA HESHIMIKA KWAKAZI ZAKE NZURI ZENYE KUONYESHA MAFANIKIO KWAHARAKA ANATIBU KWAMITI SHAMBA NA VITABU VYA QUR.AN TUKUFU
ANA UWEZOMKUBWA WAKUTIBU MARADHI SUGU KAMAVILE UVIMBE TUMBONI KIFAFA VIDONDA VYATUMBU TEZI PUMU KISUKARI MIGUU KUWAKA MOTO ANAUWEZO KUMRUDISHA MTU ALIE POTEA KIMAZINGIRA (MSUKURE)

KURUDISHA MPENZI DAWA YA MVUTO WAMAPEZI DAWA YA (LIMBWATA) NA KUMFANYA MPENZI MKE AU MUME ASIKUSASALITI KUMILIKI JINI WAMALI NA PETE YA BAHATI
PETE ITAKAYO KUONGOZA KATIKA KAZI ZAKO ANATOWA MAPEPO MAJINI MACHAFU KUSAFISHA NYOTA NA ANA WEKA MAZINDIKO (KINGA) KWENYE BISHARA VIWANJA NYUMBA NA VYOMBO VYA USAFIRI UZAZI KWA KINA MAMA KUSHIKA UJAUZITO NDANI YA SIKU (14) TU
UWELEWA WAMASOMO DARASANI KUMKAMATA MWIZI NA KURUDISHA MALI ILIYOPOTEA NA MENGINE MENGI YA SILI KWA MAWASILIANO
CALLING +255672317854
KWA WHATSAPP +255623466791


Install Application ya Udaku Special Uweze Pata Habari Kama Hizi Kirahisi Zaidi
=>BOFYA HAPA KUINSTALL/DOWNLOAD
Weka Maoni yako Hapa

0 facebook:

Post a Comment

Nafasi za Kazi

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger