Diamond Platnumz: Nataka Kuoa, imetosha....Nimefanya vitu vingi


Msanii wa muziki Bongo, Diamond Platnumz amefunguka kuhusu mipango yake ya kuoa.

Muimbaji huyo akizungumza na Wasafi TV amesema ana kila sababu ya kuoa kwa sasa kwani ameshafanya mengi.

"Nataka kuoa sana mwaka huu, nina kila sababu ya kuoa, imetosha nimefanya vitu vingi sana, yaani nimefanya vitu vingi," amesema Diamond.

Msikilize Hapo chini



HABARI HIZI ZINAPATIKA UDAKU SPECIAL APP BONYEZA HAPA UWE NAYO KWENYE SIMU YAKO

Loading...

Diamond Platnumz: Nataka Kuoa, imetosha....Nimefanya vitu vingi Diamond Platnumz: Nataka Kuoa, imetosha....Nimefanya vitu vingi Reviewed by Udaku Special on December 02, 2018 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.