Mchungaji Amcharukia Mama Amber Rutty “Natumaga Hela ya Matumizi”

Mchungaji amcharukia Mama Amber Rutty “Natumaga hela ya matumizi”

Mchungaji Komando Mashimo amefunguka kwa upande wake kuhusu dhamana ya Amber Rutty na mume wake baada ya kuonekana akidai kuwa yeye ndiye amewadhamini huku Mama mkubwa wa Amber Rutty akikanusha na kusema ni yeye ndiye aliyemdhamini.

Mchungaji Mashimo amefichua na mengine kuhusu hilo kwa kusema yeye alikuwa akituma hela ya matumizi wakati Amber Rutty alipoachiwa kwa dhamana na muda mwingine alikuwa na mashaka kuwa hela hizo zilikuwa haziwafikiii wahusika

HABARI HIZI ZINAPATIKA UDAKU SPECIAL APP BONYEZA HAPA UWE NAYO KWENYE SIMU YAKO

Loading...

Mchungaji Amcharukia Mama Amber Rutty “Natumaga Hela ya Matumizi” Mchungaji Amcharukia Mama Amber Rutty “Natumaga Hela ya Matumizi” Reviewed by Udaku Special on January 14, 2019 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.