Halima Mdee:Kuna Kila Dalili Bunge Hili Hatutajadili Kabisa Taarifa za CAG

Huu ndio ujumbe Mhe. Halima Mdee aliouandika katika mtandao wa twitter:

KUNA dalili kwamba BUNGE hili hatutajadili KABISA taarifa za CAG ! Wajumbe wa KAMATI za PAC na LAAC wamesambazwa katika KAMATI nyingine!! Imethibitika HIVYO. Kwa ufupi KAMATI hizo za MAHESABU hazipo kwa SASA. Kwa msiojua BUNGE hili ndio tungejadili 1.5trillion na mambo MENGINE.



JF



Salary Slip



HABARI HIZI ZINAPATIKA UDAKU SPECIAL APP BONYEZA HAPA UWE NAYO KWENYE SIMU YAKO

Loading...

Halima Mdee:Kuna Kila Dalili Bunge Hili Hatutajadili Kabisa Taarifa za CAG Halima Mdee:Kuna Kila Dalili Bunge Hili Hatutajadili Kabisa Taarifa za CAG Reviewed by Udaku Special on January 14, 2019 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.