Kwanini Mabinti wa Kitanga Wanagombaniwa?


Jamani hivi Tanga Kunani? Toka Nimekua na Kubalaa nasikia tu kuwa ukipata Mwanamke wa Kitanga Unasuki na wengine wanasema eti Mwanaume Ukienda Tanga Hauwezi rudi Siku hiyo hiyo lazima ulale ...Najiuliza Hivi Mabinti wa Kitanga wana nini ? Huku Mtaani kwetu wanagombaniwa kama Njungu.....Tufahamisheni jamani Wanaojua

HABARI HIZI ZINAPATIKA UDAKU SPECIAL APP BONYEZA HAPA UWE NAYO KWENYE SIMU YAKO

Loading...

Kwanini Mabinti wa Kitanga Wanagombaniwa? Kwanini Mabinti wa Kitanga Wanagombaniwa? Reviewed by Udaku Special on January 05, 2019 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.