VIDEO: Kocha wa JS Saoura awashukuru Watanzania, azungumzia kiwango cha Thomas Ulimwengu


Kocha wa klabu ya JS Saoura, Nabil Neghiz amewashukuru watanzania kutokana na mapokezi waliyowapatia usiku wa Alhamisi hii walipotua kwa ajili ya mchezo wao na Simba siku ya Jumamosi. Pia kocha huyo amemzungumzia mchezaji Thomas Ulimwengu ambaye amesajiliwa na timu hiyo hivi karibuni.

TAZAMA FULL VIDEO HAPA CHINI



HABARI HIZI ZINAPATIKA UDAKU SPECIAL APP BONYEZA HAPA UWE NAYO KWENYE SIMU YAKO

Loading...

VIDEO: Kocha wa JS Saoura awashukuru Watanzania, azungumzia kiwango cha Thomas Ulimwengu VIDEO: Kocha wa JS Saoura awashukuru Watanzania, azungumzia kiwango cha Thomas Ulimwengu Reviewed by Udaku Special on January 11, 2019 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.