Nimekufa Nimeoza Kwa Baba Mwenye Nyumba Wangu...Nimejipitisha na Kujibalaguza Lakini Wapi....


Ndugu  zangu, naombeni  nisieleke  vibaya.. Mimi ni msichana mwenye umri wa miaka 26. Nina mwaka wa kwanza tangu nianze kujitegemea mara baada ya kumaliza shule. Nimepanga kwenye nyumba moja iliyoko  maeneo ya  Mbezi.
Tatizo langu ni kwamba nimetokea kumpenda  sana  baba mwenye nyumba wangu ambaye ana watoto na familia. Kila nikijibaraguza siwezi.
Nimefanya  kila  mbinu  kuzificha  hisia  zangu  lakini  nimeshindwa.Kimsingi simpendi mwanamume mwingine zaidi yake.

Nisaidie kuniepusha na mtihani huu  mgumu.Asanteni
Anna



HABARI HIZI ZINAPATIKA UDAKU SPECIAL APP BONYEZA HAPA UWE NAYO KWENYE SIMU YAKO

Loading...

Nimekufa Nimeoza Kwa Baba Mwenye Nyumba Wangu...Nimejipitisha na Kujibalaguza Lakini Wapi.... Nimekufa Nimeoza Kwa Baba Mwenye Nyumba Wangu...Nimejipitisha na Kujibalaguza Lakini Wapi.... Reviewed by Udaku Special on February 06, 2019 Rating: 5

1 comment:

Powered by Blogger.