2/11/2019

Video: Sio Siri Tena, Biashara ya Nguo za Ndani Zenye Vigodoro Yatikisa Mjini


Makalio makubwa, hips kubwa na shepu kubwa ndiyo habari ya mjini kwa sasa, muonekano huo unapendwa na watu wengi zaidi na kwa kuwa wadada warembo hugharamia chochote kuhakikisha wanapendeza na kwenda na wakati, ujio wa chupi zenye vigodoro umeongeza thamani ya kile wanachotaka miili yao kuonekana.

Chupi zenye vigodoro ni chupi ambazo humsaidia mwanamke kuoneakana na umbo zuri lenye ujazo wa kutosha kuanzia makalio, hips hadi sehemu ya mbele ya mwanamke.

Wafanyabiashara soko kubwa la Dar es salaam, Kariakoo wamefunguka undani wa biashara ya uuzaji wa chupi zenye vigodoro na kusema kuwa kwa sasa biashara hiyo imepamba moto na wanaoongoza kwa kutumia bidhaa hiyo ni watu wenye rika zote sio tuu kina dada wenye umri mdogo kama ambavyo wengi wanadhani.

”Sio siri tena, zamani tulikuwa tunauza kwa kificho” amesema mmoja ya wafanyabiashara wa vigodoro.

Ile dhana ya kuchoma sindano na kutumia vidonge inakufa siku hadi siku kutokana na ubunifu mkubwa unaofanywa na wataalamu wa urembo, na hii ni kutokana na madhara makubwa yanayotokana na matumizi ya vitu hivyo kama vile kansa.

Sababu mbailimbali zatajwa biashara hiyo kupamba moto miaka ya hivi sasa.




Install Application ya Udaku Special Uweze Pata Habari Kama Hizi Kirahisi Zaidi
=>BOFYA HAPA KUINSTALL/DOWNLOAD
Loading...
Weka Maoni yako Hapa

0 facebook:

Post a Comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger