Baada ya wimbo wa Harmonize kuchezwa Taifa, amuomba jambo hili Diamond

Msanii wa muziki wa Bongo Fleva , Harmonize amemuomba Diamond Platnumz ambaye ni C.E.O wa WCB  kuachia EP nyingine kama ya Afro Bongo.

Kauli hiyo imekuja baada ya Wimbo wa Harmonize 'Kainama' kupigwa jana katika uwanja wa Taifa katika mchezo kati ya Tanzania dhidi ya Uganda.



HABARI HIZI ZINAPATIKA UDAKU SPECIAL APP BONYEZA HAPA UWE NAYO KWENYE SIMU YAKO

Loading...

Baada ya wimbo wa Harmonize kuchezwa Taifa, amuomba jambo hili Diamond Baada ya wimbo wa Harmonize kuchezwa Taifa, amuomba jambo hili Diamond Reviewed by Udaku Special on March 25, 2019 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.