Breaking News: Joshua Nassari avuliwa Ubunge wa Arumeru Mashariki kwa “Utoro” Bungeni

Mbunge wa Arumeru Mashariki, Joshua nassari anadaiwa kuvuliwa ubunge kwa kile kinachodaiwa kuwa ni kushindwa kuhudhuria mikutano mitatu ya bunge, jambo ambalo ni kinyume na sheria na taratibu za Bunge.

Nafasi yake imebaki wazi.



HABARI HIZI ZINAPATIKA UDAKU SPECIAL APP BONYEZA HAPA UWE NAYO KWENYE SIMU YAKO

Loading...

Breaking News: Joshua Nassari avuliwa Ubunge wa Arumeru Mashariki kwa “Utoro” Bungeni Breaking News: Joshua Nassari avuliwa Ubunge wa Arumeru Mashariki kwa “Utoro” Bungeni Reviewed by Udaku Special on March 14, 2019 Rating: 5

1 comment:

  1. Wabunge wetu lazima wafahamu kwamba,wao ni watumishi wa umma wananchi waliowachagua na kuwaleta Bungeni ndio mabosi wao,wasiringe au kujifanya kua wao ni tofauti,au wawe na tabaka za kipumbavu,wao sio bora kuliko mtu yeyote,wao ni watumishi sio wafalme,wawe na ADABU,(Mwalim alisema kuna wanasiasa wenye tabia za kimalaya malaya)wasaidieni wananchi.A.R.Msimbazy

    ReplyDelete

Powered by Blogger.