Mbunge Chadema Ataja Sababu ya Ngono Kushika Kasi Katika Siasa

Mbunge Chadema Ataja Sababu ya Ngono Kushika Kasi Katika Siasa
Mbunge wa Viti Maalum (CHADEMA) kutoka Mkoa wa Singida, Jesca Kishoa ametaja sababu za wanawake wengi kutoa rushwa kwenye siasa ni kile alchokidai kuwa wanawake wanatamani kupewa nafasi za uongozi kiurahisi bila ya kupambana.

Jesca ambaye ni Mke wa Katibu Tawala wa Mkoa wa Songwe David Kafulila ametoa kauli hiyo wakati akizungumza na www.eatv.tv kwenye mahojiano yake maalum ambapo amesema, "baadhi ya wanawake wanatoa rushwa ya ngono ili wapate uongozi kwa sababu hawana sifa na hawajiamini, kwamba wanaweza kushinda kwenye nafasi hizo."

"Ajabu maeneo mengine licha ya mwanamke kutoa rushwa ya ngono kupata fursa ila wanazikosa kwa sababu mwisho wa siku kiongozi hapimwi kwa ngono bali ni utendaji na uwajibikaji wake." ameongeza Kishoa.

Hivi karibuni akizungumza na www.eatv.tv Mbunge huyo alisema alilazimika kupigania ubunge kwenye Uchaguzi Mkuu 2015 katika jimbo la Iramba Magharibi akiwa na mimba ya miezi 9.






HABARI HIZI ZINAPATIKA UDAKU SPECIAL APP BONYEZA HAPA UWE NAYO KWENYE SIMU YAKO

Loading...

Mbunge Chadema Ataja Sababu ya Ngono Kushika Kasi Katika Siasa Mbunge Chadema Ataja Sababu ya Ngono Kushika Kasi Katika Siasa Reviewed by Udaku Special on March 13, 2019 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.