Inasikitisha! Maiti ya Ofisa wa Wizara ya Madini Yafukuliwa.....Yadaiwa Kubakwa na Kutelekezwa

KATIKA hali isiyokuwa ya kawaida, mwili wa aliyekuwa Ofisa wa Wizara ya Madini,  MERY MKWAYA MARAMO, aliyefariki mwanzoni mwa wiki hii na kuzikwa jana katika makaburi ya Pugu-Mwakanga jijini Dar es Salaam, umefukuliwa na kutolewa nje ya jeneza kisha kuvuliwa nguo usiku wa kuamkia leo, Ijumaa, Aprili 12, 2019 na watu wasiojulikana.


Kaka wa marehemu Mary aitwaye Deogratius Maramo,  amedai mwili wa marehemu uliingiliwa kimwili lakini bado wanasubiri ripoti ya polisi ili kujua kilichotokea kwani hakuna kitu chochote kilichoibiwa katika kaburi hilo.





HABARI HIZI ZINAPATIKA UDAKU SPECIAL APP BONYEZA HAPA UWE NAYO KWENYE SIMU YAKO

Loading...

Inasikitisha! Maiti ya Ofisa wa Wizara ya Madini Yafukuliwa.....Yadaiwa Kubakwa na Kutelekezwa Inasikitisha! Maiti ya Ofisa wa Wizara ya Madini Yafukuliwa.....Yadaiwa Kubakwa na Kutelekezwa Reviewed by Udaku Special on April 12, 2019 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.