Simba SC watoa tamko baada ya kotolewa mashindano ya CAF

Baada ya kuondolewa kwenye Ligi ya Mabingwa Afrika dhidi ya TP Mazembe kwa jumla ya mabao 4-1, uongozi wa Simba kupitia Ofisa Habari wake, Haji Manara, umesema umeacha alama kwenye michuano hiyo.



HABARI HIZI ZINAPATIKA UDAKU SPECIAL APP BONYEZA HAPA UWE NAYO KWENYE SIMU YAKO

Loading...

Simba SC watoa tamko baada ya kotolewa mashindano ya CAF Simba SC watoa tamko baada ya kotolewa mashindano ya CAF Reviewed by Udaku Special on April 14, 2019 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.