5/11/2019

VIDEO: Kocha wa Simba Ajitetea Kipigo cha Kagera Sugar, "Uchovu na Ramadhan"



Kocha wa Simba Patrick Aussems amefunguka sababu iliyoifanya timu yake kupoteza kwa kufungwa bao 1-0 kutoka kwa Kagera Sugar. Kwa matokeo hayo Simba imepoteza mechi zote mbili za ligi kuu walizocheza dhidi ya Simba. VIDEO:
TAZAMA ALICHOFANYA ROSA REE BAADA YA KUFUNGULIWA NA BASATA

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger