5/18/2019

Kutana na Miujiza ya Sharifu Seif Mohammed Mtaalam wa Tiba za Nyota na Dua Mwenye Kubri Kutoka Kwa Allah Akusaidie na Tiba



KUTANA NA MIUJIZA YA SHARIFU SEIF MOHAMMED MTAALAM WA TIBA KWA KUTUMIA NYOTA NA DUA,  MWENYE KUBRI KUBWA KUTOKA KWA ALLAH MUUMBA WA MBINGU NA DUNIA

SHEKH SHARIFU SEIF MOHAMMED ANAPATIKANA (BAGAMOYO NA MOROGORO)

SHEKH SHARIFU SEIF MOHAMMED ANAWASHUKURU WALE WOTE WANAOPIGA SIMU ZA SHUKRANI ALLAH AWE PAMOJA NANYI, NA WALE AMBAO BADO HAMJAPATA MSAADA MNAKARIBISHWA,

Ushauri:
NI VYEMA KUPIGA SIMU KULIKO KUTUMA SMS ILI UPATE MSAADA KWA WAKATI

Sharifu Seif Mohammed: NI MTABIBU WA NYOTA ZA BINADAMU AFRICA NA DUNIA NZIMA NA ANATIBU KWA KUTUMIA KITABU KITAKATIFU CHA QUR_AN, DAWA ZA KIARABU, DAWA ZA ASILI YA AFRIKA, NJIWA NA MARUHANI,

Mahusiano:
KAMA NDOA YAKO HAINA AMANI AU UMEACHACHWA NA MME/MKE AU MPENZI NA YUPO NA MTU MWINGINE NA BADO KWELI UNAMPENDA NA UMEJARIBU KWA WATAALAMU WENGI BILA MAFANIKIO BASI MPIGIE SIMU Shekh Sharifu Seif mohammed AMALIZE TATIZO LAKO

JE UNAMPENZI WAKO ANAPESA NA HAKUSAIDII CHOCHOTE? NA UNATAKA.KUMKAMATA? MUONE Shekh Sharifu Seif Mohammed ATAMFANYA ATIMIZE AHADI ZOTE NDANI YA MUDA MFUPI, Shekh Sharifu Seif Mohammed ANATUMIA JINA LA MUHUSIKA AU PICHA KUMALIZA TATIZO LAKO,

Matibabu:
NI BINGWA WA MARADHI SUGU KAMA MIGUU KUWAKA MOTO, PRESHA, KISUKARI, VIDONDA VYA TUMBO, PUMU, TEZI NA UVIMBE TUMBONI,

PIA ANAUWEZO WA KUMRUDISHA MTU ALIE MBALI AU ALIYEPOTEA KIMAZINGARA (MSUKULE)

DAWA YA (LIMBWATA) KUMUONGOZA MUME/ MKE AU MPENZI JINSI UTAKAVYO NA KUMFANYA ASIKUSALITI, KUMUONA MBAYA WAKO LIVE KWA SABABU MAALUMU,

ANATOA PETE YA BAHATI ITAKAYO KUONGOZA KATIKA KAZI NA BIASHARA ZAKO NA KUMILIKISHWA JINI WA MALI,

DUA YA UZAZI KWA WAKINA MAMA KUSHIKA UJAUZITO NDANI YA SIKU 14 TU. UELEWA WA MASOMO DARASANI PAMOJA NA KUFAULU MITIHANI,

ANAFUNGA KESI , DUA  YA MVUTO WA BIASHARA, KUUZA MALI YAKO KWA HARAKA.

PIA ANAWEKA KINGA KWENYE SHAMBA, NYUMBA, KIWANJA NA KWENYE NYOMBO VYA USAFIRI.

KUZUIA CHUMA ULETE,KUSAFISHA NYOTA NA KUONDOA MIKOSI.

PIA ANAFUKUZA MARUHANI NA KUONDOA MAJINI ACHAFU NA KUSHINDA BAHATI NASIBU (SPORT BEETING). JUA UCHAWI UPO, TIBA ZIPO NA MAJINI WAPO

PIA ANATIBU KWA NJIA YA SIMU POPOTE ULIPO, NDANI NA NJE YA NCHI KULINGANA NA TATIZO LAKO

Simu No: +255 654-836970

WhatsApp No: +255 756-033670


Instargam follow @sharifu_seif_mohammed
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a Comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger