Manara amjibu Afande Sele adai hajui nyimbo zake ‘Sio level zangu,

Baada ya Afande Sele kumshambulia kwa maneno makali msemaji wa Klabu ya Simba, Haji Manara kwa kusema kuwa ni mshamba na hana elimu ya kuiongoza klabu hiyo kwani ameunga unga tu elimu ya darasani . Hatimaye Haji Manara amejibu mashambulizi hayo kwa kusema hamjui msanii huyo na hata nyimbo zake hazijui.


HIZI HABARI ZA HIVI ZINAPATIKANA UDAKU SPECIAL >BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL



Loading...

Manara amjibu Afande Sele adai hajui nyimbo zake ‘Sio level zangu, Manara amjibu Afande Sele adai hajui nyimbo zake ‘Sio level zangu, Reviewed by Udaku Special on May 18, 2019 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.