5/21/2019

Mbunge CCM ahoji Mashine za kufulia nguo Hospitalini

Waziri wa Afya Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto, Ummy Mwalimu amesema Serikali imejipanga kutoa  huduma zote za afya ikiwemo kununua mashine za kufulia katika Jijini la Dar es salaam.

Kauli hiyo imekuja baada ya Mbunge wa Viti Maalum, Mariamu Kisangi (CCM) kuhoji  Serikali ina mpango gani wa kupeleka  mashine za kufulia nguo katika Hospitali za Dar es salaam.

“Tumejipanga kuboresha huduma zote na kununua mashine na madaktari bingwa naomba nilichukue tutatoa majibu ni lini ila tumeanza kuagiza,” amesema Ummy Mwalimu.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger