6/11/2019

Baba Matatani Kwa Kumbaka na Kumlawiti Binti

Mahakama ya Wilaya ya Temeke imemsomea maelezo ya awali mshtakiwa Haruna Abdu(54) mkazi wa Mbagala Mwanamtoti kwa tuhuma za kumbaka na kumlawiti binti yake wa kumzaa(12)

Mwendesha mashtaka amesema kuanzia Januari 2017 hadi Februari 2019 mshtakiwa alikuwa akimbaka mwanaye huyo wa kumzaa na kumuingilia kinyume na maumbile na ilipofika Februari 2019, mtoto huyo alishindwa kwenda shule kutokana na vitendo alivyofanyiwa

Alisema alipohojiwa na mwalimu wake aliyefahamika kwa jina la Ngulula, mtoto huyo alimueleza kuwa alikuwa anafanyiwa vitendo hivyo na baba yake ndipo taarifa ilipotolewa kituo cha Polisi na mshtakiwa kukamatwa

Hata hivyo, mshtakiwa alikana shtaka mbele ya Mahakama 

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger