6/12/2019

Daimond na Alikiba Wangekuwa Awapatanisha Nyimbo za AliKiba zisingepigwa Wasafi Media - Queen Darleen

Msanii wa muziki, Queen Darleen amesema kuwa Diamond na AliKiba zingekuwa hazivii (hawapatani) nyimbo za msanii huyo zisingepigwa Wasafi Tv, hivyo hakuna kitu kama hicho.

Kuhusu ukaribu wake na AliKiba amedai kuwa ukaribu wake na Msanii Ali Kiba umepungua kutokana na majukumu ya kifamilia aliyonayo.

"Unajua maisha yamebadilika tulikuwa watoto, tulikuwa hatuna familia lakini mwisho wa siku kila mtu kagawanyika na majukumu yake Ali ameowa na yupo na familia yake kwa hiyo kila mtu na maisha yake, majukukumu ndio yanatuweka mbali,"Queen Darleen ameiambia Wasafi Tv.

Queen Darleen na Ali Kiba waliwahi kufanya kazi pamoja nyimbo inayoitwa 'Wajua'.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger