6/18/2019

Paul Makonda si Mchezo, Atimiza Ahadi yake Kwa klabu ya Yanga



Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam, Paul Makonda ametimiza ahadi yake aliyoahidi siku ya hafla ya kuichangia klabu ya Yanga maarufu kama ‘KUBWA KULIKO’ ambapo aliahidi kuipatia uwanja klabu hiyo.

Makonda amekabidhi nyaraka za uwanja huo uliopo Kigamboni jijini Dar es salaam kwa mwenyekiti wa klabu hiyo. Mshindo Msola na kuwahakikishia umiliki halali wa uwanja huo.

Akizungumza baada ya makabidhiano hayo, Makonda amesema kuwa makabidhiano hayo yanatoa ishara nzuri kwamba serikali ina nia ya dhati ya kukuza michezo.

”Jumamosi iliyopita niliahidi kuwa nitaipa klabu ya Yanga uwanja eneo la Kigamboni na leo tumeanza mchakato wa kuwamilikisha rasmi ili waanze ujenzi wa uwanja wao,”amesema Makonda

Kwa upande wake kaimu katibu mkuu wa Yanga, Omary Kaaya amemshukuru mkuu wa mkoa na serikali kwa ujumla kwa kuwapatia uwanja huo.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger