6/24/2019

Serikali Yatoa Tamko Kuhusu Kocha Amunike Kumtoa Dimbani Fei Toto

Alichokiandika Waziri anayeiwakilisha serikali katika Wizara ya Waziri wa Nchi, Ofisi ya Makamu wa Rais (Muungano na Mazingira), January Makamba amefunguka kuhusiana na maamuzi ya Kocha Emmanuel Amunike kumtoa mchezaji Fei Toto katika mechi ya AFCON dhidi ya Senegal.
TAZAMA ALICHOFANYA ROSA REE BAADA YA KUFUNGULIWA NA BASATA

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger