6/11/2019

Zari Hassan "Sihami kwa Diamond Ng’o"

Jamani ila zari anajua kupanikisha watu, khaa kwa hiyo zile mbwe mbwe za kuhama ilikua ni geresha au ? Yani nikiangalia video nacheka mbavu sina, yani kama mtu una hasira unaweza pasua simu kwa kweli, Dada mange Sijui Ana hali gan Huko maana alishaanza kufurahia zari kuhama, ila Mimi mwenyewe ningeshangaa kama angehama, yani mjumba wote huo unaanzaje kuhama? Walidhan umeingia leba kifara tu kama akina mwafulani , watu wako na long term plan bwana , life investment, safi sana zari, waache wabongo mapovu yawatoke, they want that life so bad , but sio wewe uliyewatuma kuzaa na wanaume bila kutumia akili , dah ila Leo Zari umejua kunikosha, yan umeua

Halafu anavyocheza mwenye we kwa mbwe mbwe zote eti ahami mtu hapa mtu hapa, yan nikiangalia video mwenzenu hoi kwa kicheko
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger