8/13/2019

Ester Kiama 'Mimba Yangu sio Fashion...Kuna Watu Wanahusda Sana"

Ester Kiama aliyekuwa akishangaa wanaume kutomtamkia ndoa licha ya kukiri Kama ni uzuri amejaaliwa, kwasasa imebainika tayari ameshapachikwa mimba lakini anajifichaficha ambapo alipoulizwa kuhusu hilo amejibu .

“Yaani kwa sasa sihitaji picha za kuonesha tumbo langu kama wanavyofanya wengine wala kuonekana mitaani kwa sababu mimba yangu siyo fasheni, hiki ni kiumbe, kipo ndani ya tumbo, kinahitaji heshima maana wengine wana macho ya husda hivyo ni vizuri tukaishi kama wazee wa zamani maana hawakuwa na Snapchat wala Instagram,” Actress huyo amefunguka
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger