Snoop Dogg amfananisha marehemu Nipsey na Yesu


Rapa mkongwe duniani Snoop Dogg ametoa kauli yakumfananisha marehemu Nipsey Huslle na Yesu kutokana na matendo yake aliyoyafanya duniani kipindi cha uhai wake kukaribiana na matendoa aliyoyafanya Bwana Yesu miaka 2000 iliyopita.

Snoop amesema legacy ambayo ameiacha Nippsey ni kubwa ikiwemo kuisadia jamii yake pamoja na mambo mengine mengi. Mjomba Snoop Dogg amefunguka hayo alipokuwa akifanyiwa mahojiano kwenye kipindi cha The Breakfast Club.

“Angalia athari aliyokuwa nayo, athari ile ile Yesu alikuwa nayo,” alisema. Watu wengi hawakumjua, lakini hakika walitaka kujua juu yake mara tu atakapofariki. Halafu mara walipogundua juu yake, walielewa ni nini urithi wake. Sasa, urithi wake unaishi kubwa zaidi na yeye kutokuwa hapa. Ndio maana nasema, ‘Sijawahi kumuona Yesu, lakini nimekuwa nikisikia juu yake.’ ”

Snoop pia ametoa maoni juu ya jinsi Nipsey karibu anavyoonekana kama Yesu.

“Tuna imani zaidi kwake na tunajua ikiwa unaamini kwake, hii itafanyika kwasababu babu zako na bibilia imekuwa ikikupa habari hii yote,” aliendelea. “Ni kama, ndivyo alivyo. Tulipoenda, ndivyo atakavyokuwa kwa sababu huwezi kumgusa, huwezi kumuona, una picha zake tu na sura yake inaonekana kama Yesu. Umbo la mfupa, macho… Nimemtazama kama, ‘Mtu, tafadhali.’ Ndio hivyo. ”

💥NAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA LEO SERIKALINI

💥NAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA LEO SEKTA BINAFSI

💥NAFASI ZA INTERSHIP MAKAMPUNI MBALI MBALI

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad