9/14/2019

Lulu Diva Afunguka Penzi la Rich Mavoko...'Sijawahi Kutumia Condom'

Nyota wa kike kutoka kiwanda cha Bongo fleva Mwanadada, Lulu Diva amefunguka kuwa hakuwahi kuwa na mahusiano na Rich Mavoco na kwenye maisha yake hapendi kutumia kinga.

"Mimi na Mavoko hatujawahi kuwa na mahusiano, kuhusu swala la kinga hapana, mimi na mpenzi wangu tayari tumeshapima na nina mpenzi mmoja tu"

Aidha Lulu Diva amesema kwa siku huwa anapokea DM meseji 100, 200, hadi 300 kutoka kwa wanaume kwenye mtandao wa kijamii wa Instagram, wakimtaka kimapenzi ila kwa bahati nzuri au mbaya huwa hasomagi na hafatilii hizo meseji.
TAZAMA ALICHOFANYA ROSA REE BAADA YA KUFUNGULIWA NA BASATA

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger