Loading...

9/10/2019

Nimemfuma MKE wa Kaka na Mchepuko...Kumuuliza Anasema Kaka Hawezi Mambo..Anataka Kunipa na Mimi


Baada ya kumkuta na njemba fulani analochepuka nalo, akajitetea kwamba ndugu yangu hawezi kazi ndio maana ameamua kuchepuka, ila kama nataka aachane na jamaa basi Mimi niwe tayari kumpa huduma.

Ilikuwa Kama utani vile lakini naona yuko serious ameamua kunitia majaribuni

Ananitumia jumbe Whatsapp na kuzifuta nikimuuliza ujumbe uliotuma unahusu nini ananiambia amesahau alichoandika, yaani naelekea kushindwa na huu mtihani

Chonde chonde akina shemeji popote mlipo acheni kuwatia majaribuni ndugu wa mabwana zenu, mtavunja udugu wao mtajenga uhasama usiokuwa na kikomo
Loading...
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a Comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger