Tabia ya Mwanamke Asiyewajibika Kitandani na Kusababisha Kukimbiwa na Mwanaume

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA



Inasemekana wanawake wengi wenye ndoa wanakuwa na tabia zifuatazo zinazosababisha waume zao kwenda nje ya ndoa na wale wasio na tabia ya nyumba ndogo wanaishia kubakwa na waume zao

*Mwanamke asiyemtamkia kabisa mumewe kuwa anajisikia kuwa naye.
*Mwanamke ambaye baada ya mechi huwa haonyeshi dalili yoyote kama ameridhika na tendo au hakuridhika
*Mwanamke ambaye akiwahi kulala yeye mume akija hataki kuguswa
*Mwanamke ambaye mumewe akimgusa anakubali huku analalamika .. kama ulikuwa unataka kwa nini hukuwahi kulala unangoja nilale ndo unakuja kunisumbua..
*Mwanamke huyo hatingishiki kwenye mechi kata kidogo tena amenuna... anangalia kushoto au kulia anangoja goli liingie ... kama golikipa aliyekata tamaa ya kudaka penati......
*Mwanamke haweki kabisa maandalizi kama zana za kufanyia usafi baada ya mechi kama taulo, kitambaa nk
Ziko nyingine nyingi ambazo ni kero zinazowafanya wanaume kusononeka....na mara nyingine juamua kuzira na kuwa mwanzo wa mmoja kuhama chumba..... Wanawake wenye tabia hizi jirekebisheni

Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Post a Comment

8 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
  1. yep, tel diem bhana, wana kera knouma noumah

    ReplyDelete
  2. Ukiona mwanamke hataki kuwajibika ujue mwanaume ana kasoro. Maana kama anampa kitu atakacho bac bila shaka watakuwa wanakukuruka pamoja kila inapobidi.

    ReplyDelete
  3. ukipiga trigo anashutuka

    ReplyDelete
  4. acha kupiga tigo wewe ni dhambi kubwa sana mbele za Muumba. Hata hivyo wanaume wengine hawajui kabisa jinsi ya kumpapasa mpenzi wake yeye anataka tu kumfanya aende zake baada ya nyege zake kuisha sio poa lazima usome mpenzi wako anatakaje ili umpandishie vizr na yeye atakupa vizr sana

    ReplyDelete
  5. Sasa kama humridhishi unategemea a "fake it" ??????

    ReplyDelete

Top Post Ad

Below Post Ad