10/07/2019

Wawili Wafariki Baada ya Daraja Kuvunjika 

Watu wawili wamefariki baada ya kutumbukia mtoni wakati wakipita katika daraja linalounganisha Kata ya Tembela na Mwakibete lililovunjika kutokana na mvua kubwa kunyesha - Diwani wa Tembela, Anderson Ngao amesema watu wanne walisombwa na maji baada ya daraja hilo kuvunjika wakati wakipita, wawili hawajulikani walipo, akiwemo mtoto anayekadiriwa kuwa na mwaka mmoja - Amesema "Mtu mmoja aliyenusurika ndio shahidi wetu kwamba walisombwa na maji watu wanne, maiti moja tuliipata jana na nyingine tumeipata leo asubuhi.” - Afisa Mtendaji Kata ya Tembela, Lington Mfwango amesema daraja hilo limevunjika kwa mara ya pili na kwamba mara ya kwanza halikuleta madhara
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger