Steve Nyerere amvaa Zahera "Anachofanya ni utoto kama Alitoa Hela kwa Yanga Yalikua Ni Mapenzi Yake"


Msanii wa maigizo nchini, Steve Nyerere amesema kitendo cha aliyekuwa Kocha wa Yanga, Mwinyi Zahera kwenda kwenye vyombo vya habari na kuzungumza kuhusu kufukuzwa kwake katika timu hiyo na anacho kifanya ni utoto…, Bofya hapa kutazama
HIZI HABARI ZA HIVI ZINAPATIKANA UDAKU SPECIAL >BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL



Loading...

Steve Nyerere amvaa Zahera "Anachofanya ni utoto kama Alitoa Hela kwa Yanga Yalikua Ni Mapenzi Yake" Steve Nyerere amvaa Zahera "Anachofanya ni utoto kama Alitoa Hela kwa Yanga Yalikua Ni Mapenzi Yake" Reviewed by Udaku Special on November 08, 2019 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.