Wazee CHADEMA “CCM wanaiogopa CHADEMA asilimia mia”

Baraza la Wazee CHADEMA wameeleza sababu za Chama chao kujitoa kwenye uchaguzi mdogo uliopanga kufanyika November 24 mwaka huu, ‘‘Sisi kama CHADEMA tumeona tuseme kuwa tumejitoa lakini tumetolewa, Sisi tumefarijika sana CCM wangeruhusu uchaguzi ufanyike wasingeshinda kabisa, CCM wanaiogopa CHADEMA kwa asilimia 100”.
HIZI HABARI ZA HIVI ZINAPATIKANA UDAKU SPECIAL >BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL



Loading...

Wazee CHADEMA “CCM wanaiogopa CHADEMA asilimia mia” Wazee CHADEMA “CCM wanaiogopa CHADEMA asilimia mia” Reviewed by Udaku Special on November 08, 2019 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.